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ULIPAJI WA GAWIO WA MFUKO WA TIMIZA FUND

ZAN SECURITIES LIMITED inapenda kuufahamisha umma
kuwa utoaji wa gawio uliopendekezwa kwa wenye
vipande. (unit holders) wa TIMIZA UNIT TRUST SCHEME,
kama ilivyowasilishwa kwenye Mkutano Mkuu wa Mwaka
(AGM) uliofanyika tarehe 7 Machi 2026, na kwa kuzingatia
Waraka wa toleo (Offer Document) na waraka wa
makubaliano (Trust Deed), wenye vipande wanashauriwa
kuzingatia yafuatayo:

Kiasi cha gawio: TZS 10 kwa kila vipande.

Tarehe ya Kutangaza: 2 Aprili 2026.

Tarehe ya Kufunga Daftari la Wenye Vipande
(Record Date): Jumatano, 8 Aprili 2026.

Tarehe ya Kuanza Malipo ya gawio: Kuanzia tarehe
14 Aprili 2026.

Wenye vipande waliosajiliwa kufikia tarehe ya kufunga
daftari (record date) ndio watakaokuwa na haki ya kupata
gawio iliyotangazwa.

Chaguzi za utoaji wa gawio kwa Wenye Vipande:

1. Chaguo la Kupokea gawio (Income Distribution
Option) Faida italipwa kwa wenye vipande kwa njia
yataslimukupitia njiazaozamalipowalizosajili(benki
au mitandao ya simu), kulingana na maelekezo yao.

2. Mpango wa Kuwekeza Tena (Reinvestment Plan)
Gawio itawekezwa tena moja kwa moja ili kununua
vipande vya ziada vya Timiza Fund kwa kutumia
thamani ya mali (NAV) itakayokuwepo siku ya
malipo.

Wenye vipande wanaombwa kuwasilisha na kuhuisha
(update) taarifa zao za malipo (Namba za simu au Akaunti
ya Benki) katika ofisi za Zan Securities Limited au kupitia
tovuti yetu rasmi.

Mawasiliano ya Msimamizi wa Mfuko:

Barua Pepe: info.dsm@zansec.co.tz
Simu ya Mkononi: 0756 111 888 / 0750 011 250
Simu ya Mezani: +255 222 103 433
Anwani:
Ghorofa ya 1, Viva Towers, Barabara ya Ali Hassan
Mwinyi, Dar es Salaam, Tanzania.
Ghorofa ya 3, Michenzani Mall, Zanzibar, Tanzania.

IMETOLEWA NA: OFISA MTENDAIJI MKUU
TAREHE: 8 Aprili 2026




